Wannan inji na'ura ce ta musamman don bututun sirirai masu ban sha'awa. Yana ɗaukar hanyar sarrafawa wanda kayan aikin ke juyawa (ta hanyar ramin sandar headstock) kuma an kafa sandar kayan aiki kuma kawai ciyarwa.
Lokacin da ban sha'awa, mai yankan ruwan yana kawo ta mai mai, kuma fasahar sarrafa guntu tana gaba. Ciyarwar kayan aiki tana ɗaukar tsarin tuƙi na AC servo don cimma ƙa'idodin saurin stepless. Ƙaƙwalwar kayan kai tana ɗaukar canjin saurin gear matakai da yawa, tare da kewayon saurin gudu. Ana ɗaure mai mai kuma an manne kayan aikin tare da na'urar kullewa.
Babban ƙayyadaddun fasaha da aiki
Iyawa
Iyakar da diamita na bore——————————————–ø40-ø100mm
Matsakaicin zurfin ja m————————————————————- 1-12m
Matsakaicin clamping workpiece diamita——————————————— ku 127mm
Tsayin tsakiya (daga layin dogo zuwa cibiyar spindle)————————————mm 250
Ramin Spin—————————————————————————ku 130mm
Kewayon saurin Spindle, jerin——————————————40-670r/min 12级
Kewayon saurin ciyarwa—————————————————————5-200mm/min
Karusa————————————————————————2m/min
Babban motor na headstock————————————————15 kW
Motar ciyarwa—————————————————————————4.7 kW
Motar famfo mai sanyaya—————————————————————-5.5kW
Faɗin gadon injin————————————————500mm
Tsarin sanyaya mai ƙima————————————————0.36MPa
Gudun tsarin sanyaya————————————————————-300L/min
Lokacin aikawa: Nuwamba-13-2024